Za mu iya samar da ƙafafun niƙa don m da lafiya nika waɗanda suka dace da duk masu niƙa, kuma wannan abu na PCD an ƙera shi ne don taimakawa abokan ciniki a ƙarshen kwana. Yayin niƙa, PCD zai inganta ɗagawar aiki idan aka kwatanta da daidaitaccen ɗaya.
An gina ƙafafun niƙa na saman ƙasa da ƙananan foda na lu'u-lu'u masu inganci da tsarin resin da aka zaɓa a hankali, wanda aka ƙirƙira ta hanyar matsi mai zafi, niƙa mai kyau da gogewa na masana'antar sarrafa kayan ado. A lokaci guda, ana iya amfani da shi don niƙa da goge gaba ɗaya kayan aikin niƙa ta atomatik, cire buƙatar ɗan adam goge foda a kan daidaitattun fayafai na gani. Tasirin samfurin sa mai gogewa na iya kusanci matakan darajar AB.
Smooth Fine na iya ba da ƙarin rayuwa da ingantaccen aikin niƙa saboda kyakkyawan sarrafa aikin sa na hatsi.
Ana samun sauƙin dawowa ta hanyar sutura.
Dabarar niƙa mara gubar da ke da amfani ga muhalli.
Nasihun yankan PCD
Haɗa ruwan wukake
Reamer ruwan wukake
Machining kayan aiki masu jurewa
Sake niƙa
An kafa Jarumi a cikin 1999 tare da burin samar da kayan aikin katako masu inganci irin su TCT saw ruwan wukake, PCD saws, raƙuman aikin masana'antu, da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa akan na'urorin CNC. Tare da fadada kayan aikin, an kafa sabon kamfani na zamani, Koocut, tare da haɗin gwiwar Jamus Leuco, Isra'ila Dimar, Taiwan Arden, da kamfanin Luxembourg ceratizit. Burinmu shine mu kasance ɗaya daga cikin manyan masana'antun duniya, tare da ingantacciyar inganci da farashi mai gasa, domin ingantacciyar hidima ga abokan ciniki a duniya.
Anan a KOOCUT Kayan aikin katako, muna alfahari da fasaha da kayan aikin mu, zamu iya samar da duk samfuran ƙimar abokin ciniki da cikakkiyar sabis.
Anan a KOOCUT, abin da muke ƙoƙarin ba ku shine "Mafi kyawun Sabis, Kwarewa mafi kyau".
Muna sa ran ziyarar ku zuwa masana'antar mu.